Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua
Lịch thi đấu bóng đá C1 Châu Á | |||||
FT | Kitchee | vs | Chiangrai Utd | +1/2 | 1-0 |
FT | HA Gia Lai | vs | Yokohama FM | +2 | 1-2 |
Hoãn | Shanghai Port | vs | Vissel Kobe | - | |
FT | Jeonbuk H.Motor | vs | Sydney FC | - 1/2 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá C1 Châu Phi | |||||
FT | Petro de Luanda | vs | Mamelodi Sun. Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua | +1/4 | 2-1 |
17/04 03h00 | Ahly Cairo | vs | Raja Casablanca | - 1 | - |
17/04 04h00 | CR Belouizdad | vs | Wydad Casablanca | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Giao Hữu U16 | |||||
FT | Bỉ U16 | vs | B.D.Nha U16 | 0-1 | |
FT | Anh U16 | vs | Brazil U16 | 0-1 | |
FT | Pháp U16 | vs | Argentina U16 | 0-0 | |
Hoãn | Hà Lan U16 | vs | Mexico U16 | - | |
Lịch tranh tài bóng đá trác tuyệt Anh | |||||
FT | Tottenham | vs | Brighton | - 1 | 0-0 |
FT | Man Utd | vs | Norwich | - 1 3/4 | 2-1 |
FT | Southampton | vs | Arsenal | +1/2 | 1-0 |
FT | Watford | vs | Brentford | +0 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá cúp FA | |||||
FT | Man City | vs | Liverpool | +0 | 0-3 |
Lịch thi đấu bóng đá League One | |||||
FT | Rotherham Utd | vs | Ipswich | - 1/4 | 0-0 |
FT | Wigan | vs | Cambridge Utd | - 1 1/2 | 0-2 |
17/04 01h45 | Milton Keynes Dons | vs | Sheffield Wed. | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha | |||||
FT | Elche | vs | Mallorca | +0 | 1-0 |
FT | Alaves | vs | Rayo Vallecano | +0 | 0-0 |
FT | Valencia | vs | Osasuna | - 1/4 | 0-0 |
17/04 02h00 | Getafe | vs | Villarreal | +1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||
FT | Leganes | vs | Malaga | - 1/2 | 0-0 |
FT | Valladolid | vs | Almeria | - 1/2 | 1-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||
FT | UCAM Murcia | vs | Gimnastic T. | +0 | 0-0 |
FT | CD Calahorra | vs | Valladolid II | - 3/4 | 1-0 |
FT | Talavera | vs | Celta Vigo II | - 1/4 | 0-0 |
FT | Villarreal B | vs | Linares Deportivo | - 3/4 | 2-0 |
FT | Racing Santander | vs | UD Logrones | - 3/4 | 1-0 |
FT | Real Union | vs | Athletic Bilbao B | - 1/4 | 1-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia | |||||
FT | Cagliari | vs | Sassuolo | +0 | 1-0 |
FT | Sampdoria | vs | Salernitana | - 1/2 | 1-2 |
FT | Udinese | vs | Empoli | - 1 | 1-0 |
FT | Fiorentina | vs | Venezia | - 1 1/2 | 1-0 |
FT | Juventus | vs | Bologna | - 1 1/2 | 0-0 |
17/04 01h45 | Lazio | vs | Torino | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia | |||||
FT | AC Renate | vs | Pergolettese | - 1/2 | 1-1 |
FT | Pro Vercelli | vs | Fiorenzuola | - 1/2 | 0-1 |
FT | Alto Adige | vs | Padova | - 1/4 | 0-0 |
FT | Aurora Pro Patria | vs | Mantova | - 1/4 | 1-0 |
FT | Giana Erminio | vs | Triestina | +1/2 | 0-0 |
Hoãn | US Fermana | vs | US Olbia | - | |
FT | Virtus Verona | vs | Pro Sesto | - 1/4 | 0-0 |
FT | Lecco | vs | US Seregno | - 1/2 | 1-0 |
FT | Legnano | vs | Albinoleffe | +0 | 0-2 |
FT | AC Trento | vs | Juventus U23 | - 1/4 | 0-1 |
FT | Piacenza | vs | Feralpisalo | +1/4 | 0-1 |
FT | Latina | vs | SS Monopoli | +0 | 0-0 |
FT | Catanzaro | vs | Campobasso | - 1 | 1-0 |
FT | Taranto | vs | Bari | +1/2 | 0-0 |
FT | Paganese | vs | AZ Picerno | +0 | 0-2 |
Hoãn | Fidelis Andria | vs | Monterosi FC | - | |
FT | Virtus Francavilla | vs | Foggia | - 1/4 | 1-1 |
FT | Potenza SC | vs | Juve Stabia | +0 | 1-0 |
FT | Avellino | vs | Vibonese | - 1 1/2 | 1-0 |
FT | Messina | vs | Turris Neapolis | - 1/2 | 0-1 |
Hoãn | Palermo | vs | Catania | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức | |||||
FT | Augsburg | vs | Hertha Berlin | - 1/2 | 0-0 |
FT | B.Dortmund | vs | Wolfsburg | - 1 | 5-0 |
FT | Freiburg | vs | Bochum | - 3/4 | 2-0 |
FT | Mainz | vs | Stuttgart | - 1/2 | 0-0 |
FT | M.gladbach | vs | FC Koln | - 1/4 | 0-3 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức | |||||
FT | Sandhausen | vs | St. Pauli | +1/4 | 0-1 |
FT | Dynamo Dresden | vs | Holstein Kiel | - 1/4 | 0-0 |
FT | Hannover 96 | vs | Fort.Dusseldorf | +1/4 | 0-0 |
17/04 01h30 | Hamburger | vs | Karlsruher | - 1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức | |||||
Hoãn | Vik.Koln | vs | Turkgucu-Ataspor | - | |
FT | Zwickau | vs | Wehen | +0 | 1-1 |
FT | Munchen 1860 | vs | Osnabruck | +0 | 1-2 |
FT | Meppen | vs | B.Dortmund II | +1/4 | 1-0 |
FT | Viktoria Berlin | vs | Duisburg | +1/2 | 0-0 |
FT | Hallescher | vs | Havelse | - 1 | 1-1 |
FT | Ein.Braunschweig | vs | Wurzburger | - 1 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc | |||||
FT | Holstein Kiel II | vs | VfV 06 Hildesheim | - 3/4 | 2-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria | |||||
FT | Memmingen | vs | TSV 1896 Rain | - 1/4 | 0-0 |
FT | Illertissen | vs | Rosenheim | 2-0 | |
Hoãn | Bayern Munich II | vs | Buchbach | - | |
FT | Schalding Hein. | vs | Schweinfurt | +1 1/4 | 0-0 |
FT | FC Pipinsried | vs | V. Aschaffenburg | +1/4 | 1-2 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc | |||||
FT | CZ Jena | vs | Optik Rathenow | - 1 3/4 | 4-1 |
FT | Ger.Halberstadt | vs | Chemnitzer | +3/4 | 0-1 |
FT | Berlin AK 07 | vs | Hertha Berlin II | - 1/4 | 1-2 |
FT | Lok.Leipzig | vs | Babelsberg | - 3/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam | |||||
FT | SSV Ulm | vs | Aalen | - 1 1/4 | 0-0 |
FT | Koblenz | vs | TSG Balingen | - 1/4 | 0-1 |
FT | Homburg | vs | Sonnenhof | - 1/2 | 0-0 |
FT | Astoria Walldorf | vs | TSV Schott Mainz | - 1/2 | 1-0 |
FT | Hessen Kassel | vs | Pirmasens | - 3/4 | 0-1 |
FT | Elversberg | vs | TSV Steinbach | - 1/4 | 2-0 |
FT | FSV Frankfurt | vs | Stuttgart II | - 1/4 | 1-1 |
FT | Offenbach | vs | Giessen | - 1 3/4 | 1-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây | |||||
FT | Rodinghausen | vs | Wegberg-Beeck | - 1 | 1-1 |
FT | Schalke 04 II | vs | Bonner SC | - 1/2 | 1-0 |
FT | Fortuna Koln | vs | Wiedenbruck | - 3/4 | 0-2 |
FT | Fort.Dusseldorf II | vs | Uerdingen | 1-0 | |
FT | SV Straelen | vs | A.Aachen | +1/4 | 0-1 |
FT | Lippstadt | vs | Preussen Munster | +1 1/2 | 2-0 |
FT | RW Ahlen | vs | Sportfreunde Lotte | - 3/4 | 1-0 |
FT | Essen | vs | M.gladbach II | - 1 1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Pháp | |||||
FT | Saint Etienne | vs | Stade Brestois | - 1/4 | 2-1 |
17/04 02h00 | Lille | vs | Lens | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Pháp | |||||
FT | Pau FC | vs | Auxerre | +1/4 | 1-2 |
FT | Toulouse | vs | Quevilly | - 1 3/4 | 0-0 |
FT | Nimes | vs | Sochaux | +1/2 | 1-1 |
FT | Rodez | vs | Paris FC | +1/4 | 0-1 |
FT | Dunkerque | vs | Grenoble | - 1/4 | 0-2 |
FT | SC Bastia | vs | Guingamp | - 1/4 | 0-0 |
FT | Caen | vs | Amiens | - 3/4 | 0-0 |
FT | Dijon | vs | Ajaccio | +1/4 | 0-1 |
FT | Nancy | vs | Niort | - 1/4 | 0-0 |
17/04 00h00 | Valenciennes | vs | Le Havre | - 1/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng tuyệt nhất Scotland | |||||
FT | Greenock Morton | vs | Hamilton | +0 | 0-1 |
FT | Partick Thistle | vs | Raith Rovers | - 1/4 | 0-0 |
FT | Arbroath | vs | Queen of South | - 3/4 | 2-1 |
FT | Dunfermline | vs | Ayr Utd | - 1/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá cụp Scotland | |||||
FT | Hearts | vs | Hibernian | - 1/2 | 2-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Scotland | |||||
FT | Cove Rangers | vs | Alloa Athletic | - 1 | 0-0 |
FT | Airdrieonians | vs | Dumbarton | - 1 | 2-1 |
FT | Clyde | vs | Montrose | +3/4 | 2-1 |
FT | Peterhead | vs | Queen"s Park | +0 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG nhân tình Đào Nha | |||||
FT | Moreirense | vs | Tondela | - 1/4 | 2-0 |
FT | Belenenses | vs | Vizela | +1/4 | 1-0 |
FT | Maritimo | vs | Boavista | - 1/4 | 2-0 |
17/04 02h30 | Porto | vs | Portimonense | - 2 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 người thương Đào Nha | |||||
FT | SC Farense | vs | CD Mafra | - 1/2 | 1-0 |
FT | Academica Coim | vs | Penafiel | +0 | 0-0 |
FT | Leixoes | vs | Porto B | - 1/4 | 0-0 |
FT | Academico Viseu | vs | Trofense | - 1/4 | 2-0 |
FT | CD Estrela | vs | Nacional Madeira | +0 | 0-0 |
17/04 01h00 | Feirense | vs | Vilafranquense | - 3/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hà Lan | |||||
16/04 23h45 | Fortuna Sittard | vs | Sparta Rotterdam | +0 | 2-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Hà Lan | |||||
FT | Volendam | vs | Ajax U21 | - 3/4 | 1-1 |
17/04 02h00 | Almere City | vs | NAC Breda | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Nga | |||||
FT | Ufa | vs | CSKA Moscow | +1/2 | 0-0 |
FT | Zenit | vs | Ural S.r. | - 1 3/4 | 2-0 |
FT | Spartak Moscow | vs | Rubin Kazan | - 1 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Nga | |||||
FT | SKA-Khabarovsk | vs | Metallurg Lipetsk | - 1 1/2 | 1-0 |
FT | Yenisey | vs | Neftekhimik Nizh | - 1/2 | 1-0 |
FT | Torpedo Moscow | vs | Rotor Volgograd | - 1 | 1-0 |
FT | Veles Moscow | vs | Volgar Astrakhan | - 1/4 | 0-2 |
FT | Tekstilshchik Ivanov | vs | Fakel | +1 1/4 | 0-3 |
FT | Krasnodar B | vs | Kamaz | +0 | 1-1 |
FT | Alania Vla | vs | Tom Tomsk | - 1 1/4 | 0-0 |
FT | Kuban | vs | Akron Togliatti | - 1/2 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Albania | |||||
FT | Kastrioti Kruje | vs | Kukesi | 0-0 | |
FT | Egnatia Rrogozhine | vs | KF Tirana | 0-1 | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Armenia | |||||
FT | Van Yerevan | vs | Urartu | +1/2 | 0-0 |
FT | BKMA Yerevan | vs | Noravank SC | +1/2 | 0-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan | |||||
FT | Zire IK | vs | Səbail FK | - 1 1/2 | 2-0 |
FT | Neftchi Baku | vs | Sabah FK | - 1/2 | 1-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG bố Lan | |||||
FT | Gornik Leczna | vs | Radomiak Radom | +1/4 | 0-0 |
FT | Stal Mielec | vs | Warta Poznan | +1/4 | 0-1 |
FT | Nieciecza | vs | Rakow Czestochowa | +3/4 | 0-1 |
FT | Jagiellonia | vs | Pogon Szczecin | +3/4 | 1-1 |
17/04 01h00 | Wisla Plock | vs | Lech Poznan | +1 1/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 tía Lan | |||||
FT | Chrobry Glogow | vs | Korona Kielce | +1/4 | 0-1 |
FT | Skra Czestochowa | vs | Gornik Polkowice | +1/4 | 1-0 |
FT | Zaglebie Sosno | vs | LKS Lodz | +0 | 0-0 |
17/04 01h30 | Widzew Lodz | vs | Puszcza Nie. | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus | |||||
FT | Isloch | vs | Neman Grodno | +1/4 | 0-0 |
FT | Torpedo Zhodino | vs | Arsenal Dzyarzhynsk | - 1/4 | 1-0 |
FT | Shakhter Soligo. | vs | Bate Borisov | +0 | 0-1 |
FT | Dinamo Minsk | vs | Belshina Bobruisk | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bosnia | |||||
FT | Leotar Trebinje | vs | Siroki Brijeg | 0-0 | |
FT | FK Tuzla City | vs | Borac Banja Luka | 0-0 | |
FT | NK Posusje | vs | Sloboda Tuzla | 0-0 | |
FT | Zrinjski | vs | Sarajevo | 1-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgaria | |||||
FT | Botev Plovdiv | vs | Cherno More | - 1/4 | 1-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bắc Ai Len | |||||
FT | Cliftonville | vs | Larne | - 1/4 | 0-0 |
FT | Coleraine | vs | Crusaders Belfast | +1/4 | 0-3 |
FT | Dungannon Swi. | vs | Glenavon | +1/2 | 2-2 |
FT | Warrenpoint Town | vs | Carrick Rangers | +1/4 | 1-1 |
FT | Ballymena Utd | vs | Portadown FC | - 1 1/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Macedonia | |||||
FT | Makedonija | vs | Rabotnicki | 1-0 | |
FT | Borec Veles | vs | FC Struga | 0-0 | |
FT | Pelister | vs | Shkupi | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Bỉ | |||||
17/04 01h00 | Westerlo | vs | RWD Molenbeek | - 1 | 1-0 |
17/04 01h00 | Lommel | vs | Deinze | +0 | 2-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Croatia | |||||
FT | Sibenik | vs | Slaven Belupo | +1/4 | 2-0 |
FT | NK Osijek | vs | Hrvatski Dragovoljac | - 2 1/4 | 2-1 |
FT | Lok. Zagreb | vs | HNK Rijeka | +0 | 1-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Estonia | |||||
FT | Vaprus Parnu | vs | Flora Tallinn | +3 | 0-1 |
FT | TJK Legion | vs | Tallinna Kalev | 1-1 | |
FT | Trans Narva | vs | Paide Linname. Xem thêm: Hướng Dẫn Mua Vé Tàu Tết 2019 Còn Chỗ, Mua Trực Tuyến Như Thế Nào | +3/4 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hungary | |||||
FT | Ujpest | vs | Zalaegerzseg | - 1/2 | 3-0 |
FT | Paksi | vs | MTK Budapest | - 1/4 | 3-0 |
17/04 00h30 | Budapest Honved | vs | Ferencvaros | +3/4 | 1-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp | |||||
FT | Apollon Smirnis | vs | Volos NFC | - 1/2 | 0-0 |
FT | Panetolikos | vs | Asteras Tripolis | +0 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Israel | |||||
FT | Maccabi Haifa | vs | Bnei Sakhnin | - 1 1/2 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Kazakhstan | |||||
FT | Akzhayik Oral | vs | Astana | +3/4 | 1-0 |
FT | Caspiy Aktau | vs | Atyrau | - 1/4 | 1-0 |
FT | FK Kyzylzhar | vs | Aktobe | - 1/4 | 1-0 |
FT | Turan (KAZ) | vs | Ordabasy | +1/4 | 0-0 |
FT | Tobol Kostanay | vs | Kairat Almaty | - 1/2 | 1-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lithuania | |||||
FT | Hegelmann Litauen | vs | FK Riteriai | - 1/2 | 0-1 |
FT | Siauliai | vs | FK Panevezys | +0 | 0-2 |
FT | FK Jonava | vs | Dziugas FC | +1 1/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg | |||||
FT | Progres Niedercorn | vs | Rodange 91 | 1-1 | |
FT | Dudelange | vs | Fola Esch | 0-2 | |
FT | Wiltz | vs | UNA Strassen | 0-0 | |
FT | Racing Union | vs | Etzella Ettelbruc | 1-0 | |
FT | RM Hamm Benfica | vs | Swift Hesperange | 0-1 | |
16/04 22h59 | Jeunesse Esch | vs | Victoria Rosport | 1-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Moldova | |||||
Hoãn | Dinamo-Auto | vs | FC Floresti | - | |
FT | Zimbru | vs | Sheriff Tiraspol | 0-1 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Montenegro | |||||
FT | FK Jerezo | vs | Sutjeska | 0-1 | |
FT | Rudar | vs | Decic Tuzi | 0-0 | |
FT | Buducnost | vs | Iskra Danilo | 0-0 | |
FT | FK Podgorica | vs | Mornar Bar | 0-1 | |
16/04 22h59 | Zeta | vs | OFK Petrovac | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Romania | |||||
FT | Sepsi OSK | vs | UTA Arad | - 1/2 | 0-0 |
FT | Voluntari | vs | Arges Pitesti | - 1/4 | 0-0 |
17/04 00h30 | Farul Constanta | vs | Universitatea Craiova | +0 | 0-3 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia | |||||
FT | Cukaricki Belgrade | vs | Backa Topola | - 1/4 | 0-1 |
FT | Mladost Lucani | vs | Proleter NS | - 3/4 | 0-0 |
FT | Crvena Zvezda | vs | FK Partizan | - 1/2 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Slovakia | |||||
Hoãn | Zlate Moravce | vs | Zemplin Michalovce | +0 | - |
FT | Dunajska Stred | vs | MSK Zilina | - 3/4 | 2-0 |
FT | FK Pohronie | vs | Trencin | +3/4 | 1-0 |
FT | Senica | vs | Liptovsky Mikulas | +3/4 | 0-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia | |||||
FT | Domzale | vs | Koper | +1/4 | 0-0 |
FT | CM Celje | vs | NK Bravo | - 1/2 | 2-0 |
17/04 01h15 | O.Ljubljana | vs | Tabor Sezana | - 1 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc | |||||
FT | SK Prostejov | vs | Dukla Praha | +0 | 2-1 |
FT | SK Lisen | vs | Opava | - 1/4 | 1-0 |
FT | Usti và Labem | vs | MFK Vyskov | - 1/4 | 0-0 |
FT | Pribram | vs | Sellier&Bellot Vlasim | 1-1 | |
Lịch tranh tài bóng đá U19 Séc | |||||
FT | Hradec Kralove U19 | vs | Meteor Praha U19 | 2-0 | |
FT | Sigma Olomouc U19 | vs | Mlada Boleslav U19 | 0-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp | |||||
FT | Olympiakos Nic. | vs | Doxa Katokopia | - 1/4 | 1-0 |
FT | Apollon Limassol | vs | Pafos FC | - 3/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
FT | Hatayspor | vs | Sivasspor | - 1/2 | 0-1 |
FT | Alanyaspor | vs | Antalyaspor | - 1/4 | 0-2 |
FT | Altay | vs | Istanbul BB | +3/4 | 0-1 |
17/04 00h30 | Fenerbahce | vs | Goztepe | - 1 1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
FT | Balikesirspor | vs | Menemen Bld | +3/4 | 1-0 |
FT | Altinordu SK | vs | Manisa FK | +1/2 | 1-0 |
FT | Kocaelispor | vs | Bandirmaspor | +1/2 | 0-1 |
17/04 00h30 | Boluspor | vs | Erzurum BB | +0 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thụy Sỹ | |||||
FT | Zurich | vs | Young Boys | +0 | 1-0 |
17/04 01h30 | Servette | vs | Grasshoppers | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ | |||||
FT | Wil 1900 | vs | Stade L. Ouchy | +0 | 2-0 |
FT | Winterthur | vs | Vaduz | - 3/4 | 1-1 |
FT | SC Kriens | vs | Neuchatel Xamax | +1/4 | 0-2 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thụy Điển | |||||
FT | Varbergs BoIS | vs | GIF Sundsvall | - 1/2 | 2-0 |
FT | Djurgardens | vs | Norrkoping | - 1/4 | 0-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina | |||||
Hoãn | PFK Aleksandriya | vs | Veres Rivne | - | |
Hoãn | Chernomorets | vs | Kolos Kovalivka | - | |
Hoãn | Desna Chernigiv | vs | Zorya | - | |
Hoãn | Inhulets Petrove | vs | Vorskla | - | |
Hoãn | Rukh Vynnyky | vs | FC Mariupol | - | |
Hoãn | SK Dnipro-1 | vs | FC Lviv | - | |
Hoãn | FC Mynai | vs | Metalist 1925 Kharkiv | - | |
Hoãn | Shakhtar Donetsk | vs | Chernomorets | - | |
Hoãn | Shakhtar Donetsk | vs | Dinamo Kiev | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Áo | |||||
FT | Hartberg | vs | Admira | +1/4 | 0-2 |
FT | SV Ried | vs | Wattens | - 1/4 | 1-1 |
FT | SCR Altach | vs | Lask | +1 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | |||||
FT | Lyngby | vs | AC Horsens | +0 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia | |||||
FT | Western United | vs | Perth Glory | - 1 | 4-0 |
FT | Newcastle Jets | vs | Melb. Victory | +1/4 | 0-1 |
17/04 10h05 | Wellington Phoenix | vs | Central Coast | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Aus Brisbane | |||||
Hoãn | Samford Rang. | vs | Virginia Utd | - | |
FT | Magic United | vs | Wynnum Wolves | 1-1 | |
FT | Albany Creek | vs | Holland Park Hawks | - 1 1/2 | 2-2 |
FT | Surfers Paradise | vs | Taringa Rovers | - 4 | 2-0 |
Hoãn | Coomera Colts | vs | Souths Utd | - | |
Lịch tranh tài bóng đá Aus FB West Premier | |||||
FT | Sorrento | vs | Bayswater City | - 1/2 | 1-1 |
FT | Perth RedStar | vs | Stirling Macedonia | - 1/4 | 3-0 |
FT | Cockburn City | vs | Floreat Athena | +1 3/4 | 1-0 |
Hoãn | Balcatta | vs | Perth SC | +3/4 | - |
FT | Gwelup Croatia | vs | Inglewood Utd | +0 | 0-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Aus New South Wales | |||||
FT | APIA Tigers | vs | Sutherland Sharks | - 3/4 | 1-0 |
FT | Marconi Stallions | vs | Manly Utd | - 1/2 | 1-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Aus Queensland | |||||
FT | Brisbane City | vs | Queensland Lion | +1 1/2 | 0-1 |
FT | Logan Light. | vs | Eastern Suburbs | - 1/4 | 1-1 |
FT | Peninsula Power | vs | Gold Coast Knights | +0 | 1-0 |
FT | Capalaba | vs | Sunshine Coast | +1 1/4 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Aus Victoria | |||||
FT | St Albans Saints | vs | Green Gully SC | +3/4 | 1-1 |
FT | Avondale Heights | vs | Altona City | - 3/4 | 2-0 |
FT | Dandenong City | vs | Port Melbourne | +1 1/4 | 1-1 |
FT | Hume City | vs | Heidelberg Utd | +0 | 0-3 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nhật Bản | |||||
FT | Consa. Sapporo | vs | FC Tokyo | - 1/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Nhật Bản | |||||
FT | Grulla Morioka | vs | Oita Trinita | +1/2 | 0-1 |
FT | Omiya Ardija | vs | JEF United Chiba | +3/4 | 1-0 |
FT | Zweigen Kan. | vs | Ventforet Kofu | - 1/4 | 1-3 |
FT | Ryukyu | vs | Thespa Kusatsu | - 1/4 | 0-1 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản | |||||
FT | Yokohama SCC | vs | Nagano Parceiro | +1/4 | 0-0 |
FT | Kagoshima | vs | Gainare Tottori | - 1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá japan Football League | |||||
FT | Verspah Oita | vs | Kochi United SC | 0-0 | |
FT | Tokyo Musashino | vs | Reinmeer Aomori | 0-1 | |
FT | Criacao Shinjuku | vs | Maruyasu Okazaki | 0-1 | |
FT | Honda FC | vs | FC Osaka | 0-0 | |
FT | TIAMO Hirakata | vs | Kagura Shimane | 0-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá nàng Nhật | |||||
FT | Cerezo Osaka Nữ | vs | Nittaidai FIELDS (W) | 1-0 | |
FT | Ehime FC Nữ | vs | AS Harima Albion Nữ | 2-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | |||||
FT | GimPo Citizen | vs | Ansan Greeners | - 1/4 | 1-1 |
FT | Gyeongnam | vs | Bucheon 1995 | +1/2 | 1-1 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc | |||||
FT | Siheung Citizen | vs | Mokpo City | 1-0 | |
Hoãn | Dangjin Citizen | vs | Gimhae City | - | |
FT | Gyeongju KHNP | vs | Pocheon Citizen | - 1 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bahrain | |||||
17/04 01h30 | Muharraq | vs | Manama | - 1/4 | - |
17/04 01h30 | Al Ahli (BHR) | vs | Al Khaldiya(BHR) | +3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Jordan | |||||
17/04 02h30 | Ma"an SC | vs | Sheikh Hussein | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Malay Super League | |||||
FT | Negeri Sembilan | vs | Petaling Jaya City | - 1/4 | 1-0 |
FT | Pahang | vs | Melaka FA | - 1/2 | 1-0 |
FT | Kuala Lumpur FA | vs | Sabah FA | - 1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Malay Premier League | |||||
FT | Perak FA | vs | Kelantan | 1-0 | |
FT | Terengganu II | vs | Kelantan United | 1-0 | |
FT | Selangor II | vs | PDRM FA | 1-1 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Singapore | |||||
FT | Young Lions | vs | Geylang Intl | 2-0 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thái Lan | |||||
FT | Chiangmai United | vs | Muang Thong Utd | +1 1/4 | 1-0 |
FT | Nakhon Ratch. | vs | Ratchaburi | - 1/4 | 1-0 |
FT | Suphanburi | vs | Police Tero FC | +0 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Liên Đoàn Argentina | |||||
FT | San Lorenzo | vs | CA Platense | - 1/4 | 2-0 |
17/04 02h30 | Colon | vs | Independiente | - 1/4 | - |
17/04 05h00 | Barracas Central | vs | Estudiantes LP | +1/2 | - |
17/04 07h30 | Racing Club | vs | Union Santa Fe | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina | |||||
17/04 01h30 | Deportivo Moron | vs | San Martin SJ | - 1/4 | - |
17/04 01h30 | Temperley | vs | Chaco For Ever | +0 | - |
17/04 01h30 | Villa Dalmine | vs | CA Guemes | - 1/4 | - |
17/04 01h30 | Flandria | vs | San Telmo | - 1/4 | - |
17/04 01h30 | Deportivo Madryn | vs | Atletico Atlanta | - 1/4 | - |
17/04 02h05 | Ferro Carril Oeste | vs | San Martin Tucuman | +0 | - |
17/04 05h30 | Alvarado MDP | vs | Ramon Santamarina | - 1/2 | - |
17/04 06h30 | Agropecuario AAC | vs | CA Mitre Salta | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil | |||||
17/04 02h30 | Goias/GO | vs | Palmeiras/SP | +1 | - |
17/04 05h00 | America/MG | vs | Juventude/RS | - 1/2 | - |
17/04 05h00 | Corinthians/SP | vs | Avai/SC | - 1 | - |
17/04 07h00 | Cuiaba/MT | vs | Fluminense/RJ | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||
FT | Operario/PR | vs | Ponte Preta/SP | - 1/4 | 1-0 |
17/04 02h00 | Ituano/SP | vs | CSA/AL | - 1/4 | - |
17/04 02h30 | Sampaio Correa/MA | vs | Tombense FC/MG | - 1/4 | - |
17/04 04h30 | Guarani/SP | vs | SC Recife/PE | - 1/4 | - |
17/04 05h00 | CRB/AL | vs | Vasco DG/RJ | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bolivia | |||||
17/04 02h00 | Always Ready | vs | Inde. Petrolero | - 1 1/2 | - |
17/04 04h15 | Bolivar | vs | Blooming | - 2 1/4 | - |
17/04 06h30 | Jorge Wilstermann | vs | Royal Pari | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG chi Lê | |||||
17/04 02h00 | Audax Italiano | vs | Coquimbo Unido | - 1/4 | - |
17/04 04h30 | Univ. De Chile | vs | Palestino | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 chi Lê | |||||
Hoãn | Barnechea | vs | Rangers Talca | - | |
Hoãn | San. Wanderers | vs | Puerto Montt | - | |
Hoãn | Temuco | vs | CD Magallanes | - | |
17/04 07h00 | Iquique | vs | Cobreloa | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Colombia | |||||
17/04 02h00 | Once Caldas | vs | Cortulua | - 1 | - |
17/04 04h05 | Deportes Tolima | vs | Deportivo Pasto | - 1 | - |
17/04 06h10 | La Equidad | vs | Jag de Cordoba | - 3/4 | - |
17/04 08h15 | Junior Barranquilla | vs | Atl. Bucaramanga | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia | |||||
17/04 03h00 | Real Santander | vs | Dep.Quindio | +1/2 | - |
17/04 04h00 | Barranquilla | vs | Valledupar | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador | |||||
17/04 00h30 | Orense SC | vs | Tecnico Uni. | - 1/2 | 0-0 |
17/04 03h00 | Delfin SC | vs | Cumbaya FC | - 3/4 | - |
17/04 05h30 | Guayaquil City | vs | SD Aucas | +1/4 | - |
17/04 08h00 | Catolica Quito | vs | Independiente JT | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Paraguay | |||||
17/04 06h45 | Guarani CA | vs | Nacional | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Peru | |||||
17/04 01h15 | Carlos A. Mannucci | vs | Cienciano | +1/4 | 0-1 |
17/04 02h00 | Atletico Grau | vs | AD Tarma | - 1/2 | 3-0 |
17/04 03h30 | Sporting Cristal | vs | Dep. Municipal | - 3/4 | - |
17/04 07h00 | Sport Huancayo | vs | Carlos Stein | - 1 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Uruguay | |||||
FT | Liverpool phường (URU) | vs | CA Torque | +0 | 0-0 |
17/04 02h00 | Albion FC (URU) | vs | Cerro Largo | +0 | - |
17/04 05h00 | Sportivo Cerrito | vs | CA Penarol | +1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela | |||||
17/04 04h15 | Portuguesa | vs | Estu.Merida | - 1/4 | - |
17/04 06h30 | Dep.Guaira | vs | Dep.Lara | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ | |||||
17/04 02h00 | CF Montreal | vs | Vancouver WC | - 3/4 | - |
17/04 02h30 | San Jose EQ | vs | Nashville FC | +1/4 | - |
17/04 05h00 | Atlanta United | vs | Cincinnati | - 3/4 | - |
17/04 05h00 | Houston Dynamo | vs | Portland Timbers | - 1/4 | - |
17/04 06h07 | New York RB | vs | Dallas | - 3/4 | - |
17/04 06h37 | Columbus Crew | vs | Orlando City | - 3/4 | - |
17/04 06h37 | D.C. Utd | vs | Austin FC | - 1/2 | - |
17/04 06h37 | New England | vs | Charlotte FC | - 1 | - |
17/04 06h37 | Toronto | vs | Philadelphia Union | +1/4 | - |
17/04 07h07 | Minnesota Utd | vs | Colorado Rapids | - 1/4 | - |
17/04 07h07 | Chicago Fire | vs | LA Galaxy | - 1/4 | - |
17/04 09h07 | Seattle Sounders | vs | Inter Miami | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng nhất Mỹ USL Pro | |||||
17/04 06h05 | Indy Eleven | vs | Atlanta United II | - 3/4 | - |
17/04 06h05 | Las Vegas Lights | vs | Pittsburgh R. | +3/4 | - |
17/04 06h05 | Miami FC | vs | Hartford Athletic | - 3/4 | - |
17/04 06h35 | Tampa cất cánh Rowdies | vs | FC Tulsa | - 1 1/4 | - |
17/04 07h05 | Colorado Springs | vs | Memphis 901 | - 1 | - |
17/04 07h35 | SA Scorpions | vs | El Paso Locomotive | - 1/4 | - |
17/04 09h05 | Orange County SC | vs | Sacramento | +0 | - |
17/04 09h05 | San Diego Loyal | vs | Louisville City | - 1/4 | - |
17/04 09h05 | Oakland Roots | vs | Loudoun United | - 1/2 | - |
17/04 09h35 | Phoenix Rising | vs | New Mexico United | - 1 | - |
17/04 09h35 | LA Galaxy II | vs | Monterey cất cánh FC | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico | |||||
17/04 05h00 | Club Leon | vs | Puebla | - 1/2 | - |
17/04 07h00 | Santos Laguna | vs | Queretaro | - 1/4 | - |
17/04 07h00 | Tigres UANL | vs | Toluca | - 1 3/4 | - |
17/04 09h00 | Cruz Azul | vs | Chivas Guad. | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica | |||||
17/04 04h00 | Guanacasteca | vs | Alajuelense | +3/4 | - |
17/04 04h00 | Jicaral Sercoba | vs | Municipal Grecia | +0 | - |
17/04 07h00 | Guadalupe FC | vs | Sporting (CRC) | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Algeria | |||||
Hoãn | CR Belouizdad | vs | US Biskra | - | |
Hoãn | CS Constantine | vs | ES Setif | - | |
FT | WA Tlemcen | vs | RC Arbaa | +3/4 | 0-0 |
17/04 04h30 | Paradou AC | vs | O Medea | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG nam Phi | |||||
FT | Amazulu | vs | Maritzburg Utd | - 1/4 | 1-0 |
FT | Sekhukhune Utd | vs | TS Galaxy | - 1/4 | 0-1 |
FT | Cape Town City | vs | Royal AM | - 1/4 | 0-1 |
17/04 00h30 | Kaizer Chiefs | vs | SuperSport Utd | - 1/4 | 0-0 |